ศาสตราจารย์เกียรติคุณ ดร.ดนัย บุณยเกียรติ ผู้อำนวยการศูนย์นวัตกรรมเทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว ได้เข้าเยี่ยมคารวะและแสดงความยินดีกับ ศาสตราจารย์ ดร.นพ.พงษ์รักษ์ ศรีบัณฑิตมงคล เนื่องในโอกาสที่ได้รับพระบรมราชโองการโปรดเกล้าฯ แต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งอธิการบดีมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เมื่อวันที่ 23 กันยายน 2565
![](https://www.phtnet.org/wp-content/uploads/2022/09/38666-1024x577.jpg)
![](https://www.phtnet.org/wp-content/uploads/2022/09/38668-1024x577.jpg)
![](https://www.phtnet.org/wp-content/uploads/2022/09/38671-1024x577.jpg)
![](https://www.phtnet.org/wp-content/uploads/2022/09/38667-1024x577.jpg)